FUTSAL VIỆT NAM

*
2 - 1 Anorthosis VĐQG Séc, Hôm nay - 10/03 Jablonec 1 - 1 Sparta Prague Cúp non sông Estonia, Hôm nay - 10/03 Flora Tallinn 2 - 0 FCI Levadia VĐQG Georgia, Hôm ni - 10/03 Lokomotruyền hình Tbilitê mê 0 - 2 FC Gagra Hạng tuyệt nhất Hungary, Hôm nay - 10/03 Bekescsacha 3 - 2 FC Ajka Pecsay mê MFC 0 - 1 Vasas Budapest Szeged 2011 6 - 0 Budaors Szolnok 0 - 1 BFC Siofok Tiszakecske FC 1 - 1 Haladas VĐQG Slovenia, Hôm ni - 10/03 Aluminij 21:00 Maribor Mura 23:30 Olimpija Ljubljamãng cầu Hạng độc nhất vô nhị Ba Lan, Hôm ni - 10/03 LKS Lodz 2 - 0 Puszcza Niepolomice Cúp non sông Hy Lạp, Hôm ni - 10/03 Olympiacos 02:30

Hoãn

PAOK FC VĐQG San Marino, Hôm nay - 10/03 Tre Fiori 0 - 0 Cailungo Cosmos 0 - 0 San Giovanni La Fiorita Montegiardino 0 - 0 Faetano S.S. Murata 0 - 0 SS Pennarossa SPhường Libertas 1 - 3 FC Fiorentino Champions League, Hôm qua - 09/03Hạng tốt nhất Anh, Hôm qua - 09/03Hạng tốt nhất Bồ Đào Nha, Hôm qua - 09/03Hạng duy nhất Argentimãng cầu, Hôm qua - 09/03Cúp nước nhà Brazil, Hôm qua - 09/03J League 2, Hôm qua - 09/03VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 09/03Cúp tổ quốc Nước Hàn, Hôm qua - 09/03VĐQG Ai Cập, Hôm qua - 09/03Tnhì League, Hôm qua - 09/03Malaysia Super League, Hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Chile, Hôm qua - 09/03VĐQG Indonesia, Hôm qua - 09/03VĐQG Uzbekischảy, Hôm qua - 09/03VĐQG Australia, Hôm qua - 09/03VĐQG Colombia, Hôm qua - 09/03Hạng tuyệt nhất Bulgaria, Hôm qua - 09/03VĐQG Mexiteo, Hôm qua - 09/03VĐQG Armenia, Hôm qua - 09/03Hạng tốt nhất Mexico, Hôm qua - 09/03Cúp quốc gia Cyprus, Hôm qua - 09/03VĐQG Séc, Hôm qua - 09/03Hạng độc nhất Séc, Hôm qua - 09/03Cúp giang sơn Estonia, Hôm qua - 09/03VĐQG Georgia, Hôm qua - 09/03Hạng độc nhất Georgia, Hôm qua - 09/03Hạng nhất Hungary, Hôm qua - 09/03VĐQG Slovenia, Hôm qua - 09/03Cúp quốc gia Slovakia, Hôm qua - 09/03Hạng nhất Romania, Hôm qua - 09/03Cúp non sông Hy Lạp, Hôm qua - 09/03VĐQG San Marino, Hôm qua - 09/03VĐQG Montenegro, Hôm qua - 09/03
Munich 7 - 1 FC Salzburg
Liverpool 0 - 1 Inter
Barnsley 1 - 1 Stoke City
Bournemouth 1 - 1 Peterborough United
Coventry City 0 - 1 Luton Town
Sheffield United 4 - 1 Middlesbrough
Swansea 1 - 5 Fulmê mẩn
Blackburn Rovers 0 - 0 Millwall
Casa Pia 3 - 1 Mafra
Ituzaingo 2 - 0 Villa San Carlos
Figueirense 2 - 2 Cuiaba
Fluminense PI 1 - 1 Santos FC
Oita Trinita 1 - 1 Mito Hollyhoông xã
Al Ahly 3 - 0 Pyramids FC
Gyeongju H & N 1 - 0 FC Together
Changwon City 1 - 1 Seoul E-Lvà FC
Chuncheon FC 1 - 1 Bucheon FC 1995
Daejeon Korail 0 - 0 Cheonan City
Gyeongnam FC 2 - 0 Jungnang Chorus
Paju Citizens 2 - 2 Sangju Sangmu
Gimhae 3 - 1 Seoul United
Ulsan Citizen FC 3 - 0 Mokpo City
Yangpyeong 0 - 0 Gimpo Citizen
Ansan Greeners 1 - 2 Pyeongchang United
Busan I'Park 6 - 3 Cheongju FC
Busan Transport Corp 2 - 1 FC Namdong
Dangjin Citizen 0 - 3 Chungphái nam Asan FC
Daejeon Citizen 0 - 0 Hwaseong
FC Anyang 1 - 0 Siheung Citizen FC
Gwangju FC 1 - 0 Pocheon Citizens FC
Ghazl Al Mehalla 0 - 0 Future FC
El Geish 1 - 0 Al Masry
Buriram United 2 - 1 Chonburi
Samut Prakan City 0 - 3 BG Pathum United
Port FC 0 - 0 Chiangrai United
Sabah FA 3 - 1 Petaling Jaya City FC
Johor Darul Ta'zlặng FC 6 - 0 Sarawak United
Terengganu 19:15

Hoãn

Negeri Sembilan
Kedah 3 - 2 Kuala Lumpur FA
Santiago Morning 1 - 1 Union San Felipe
Puerto Montt 0 - 0 Deportes Iquique
Rangers 1 - 2 Cobreloa
Persela Lamongan 2 - 3 Persikabo 1973
Madura United 3 - 3 Barilớn Putera
Arema FC 1 - 2 Persib Bandung
Kokand 1912 1 - 0 Olympic
Nasaf Qarshi 1 - 1 Metallurg Bekobod
Central Coast Mariners 1 - 1 Melbourne Victory
Melbourne City FC 3 - 1 Macarthur FC
Wellington Phoenix 3 - 2 Newcastle Jets
Rionegro Aguilas 1 - 2 Envigado
CD Jaguares 1 - 0 Deportivo Pasto
Hebar 0 - 3 Montana
Levski Lom 1 - 1 Strumska Slava
Marek Dupnitsa 0 - 1 Etar
Maritsa Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 II
Minyor Pernik 3 - 0 Sozopol
Dobrudzha Dobrich 1 - 1 Septemvri Sofia
Litex Lovech 2 - 1 Spartak Varmãng cầu
Ludogorets Razgrad II 23:00

Dừng

Neftochimic Burgas 1962
Monterrey 10:06

Hoãn

FC Juarez
Urartu FC 0 - 0 FC Alashkert
Celaya 2 - 2 Atlético Morelia
Jaibos Tampico Madero 0 - 0 Raya2 Expansion
Venados FC 1 - 0 Cancun FC
Ethnikos Achnas 1 - 0 Enosis Paralimni
Slovan Liberec 4 - 1 Pardubice
Sparta Prague B 0 - 3 FK Varnsdorf
Narva Trans 2 - 0 Tammeka
TJK Legion 0 - 2 Paide Linnameeskond
Saburtalo 2 - 0 Torpevì Kutaimê mẩn
FC Telavi 21:30

Hoãn

FC Samgurali Tskhaltubo
Dinamo Tbiliyêu thích 1 - 0 Sioni Bolniham
FC Rustavi 1 - 1 Samtredia
Gyori ETO 4 - 3 Aqvital FC Csakvar
III Keruleti TVE 2 - 2 Soroksar SC
Nyiregyhaza Spartacus FC 1 - 0 Diosgyori VTK
NK Bravo 0 - 1 Tabor
NK Celje 2 - 1 Domzale
Radomlje 0 - 1 Koper
Zilina 2 - 1 Komarno
Hermannstadt 0 - 2 Universitatea Cluj
Lamia 23:00

Hoãn

Panathinaikos
Virtus Acquaviva 0 - 0 Juvenes/Dogamãng cầu
Tre Penne Galazzano 0 - 0 Folgore
Jezero 4 - 0 FK Podgorica
Rudar Pljevlja 0 - 0 Mornar
Buducnost Podgorica 2 - 1 Zeta
Decic Tuzi 0 - 2 Sutjeska
FK Iskra 2 - 0 Petrovac